Bayanin Samfura
Katako Handle Round Grill Press Cast Iron Grill Meat Press Maker Smash Burger Press
Tushen gasasshen baƙin ƙarfe ya ƙunshi ƙarfe simintin abinci 100% ba tare da wani rufi mai guba wanda zai iya shiga cikin abincinku ba, kuma yana da ƙarfi kuma yana jure lalata. Wannan injin gasa mai tsayi 18cm tare da babban fili na iya daidaitawa da siffata ƙarin abinci a lokaci ɗaya, yana hana naman alade, nama, da saran naman alade daga curling bayan dannawa.
2. Latsa naman alade namu yana da nauyi isa don sanya nama ba tare da rikewa ba kuma yana sa hannayenku kyauta. Matsakaicin rabon ma'aunin nauyi na 'yan jarida yana taimakawa wajen dafa naman a ko'ina a bangarorin biyu, kuma an tsara kasan ƙwanƙwasa mara igiya tare da layin layi don samar da kyawawan alamun gasa akan naman, yana ƙara haɓakar gani.
3. Rage lokacin dafa abinci ta hanyar preheating naman nama kafin amfani da shi akan burgers, naman alade, naman alade, gasassun sandwiches, hamburgers, panini, da sara. Matsalolin nama na iya fitar da maiko ko ruwa don ingantaccen abinci mai koshin lafiya da kuma taimakawa wajen dafa nama iri ɗaya, da rage lokacin dafa abinci.
4. Hannun matsi na nama an yi shi da itace na halitta, wanda ke da zafi da zafi kuma yana da santsi ba tare da kullun ba. Tsarinsa na ergonomic yana rage gajiyar hannu yayin da yake tabbatar da tsaro da kwanciyar hankali. Hannun katako yana haɗe da ƙarfi zuwa ƙasan simintin ƙarfe tare da sukurori biyu, yana hana shi faɗuwa ko asara.
5. Cast iron grill press ƙwararren kayan gasa ne na cikin gida da waje wanda aka ƙirƙira don masu sha'awar dafa abinci da masu dafa abinci. Ana iya amfani da injin gasa a sama daban-daban, gami da gasassun gasa, griddles, saman lebur, teppanyaki, kwanon rufi, da murhu, yana ba ku damar jin daɗin jita-jita masu daɗi a cikin dafa abinci, gidan abinci, ko yayin zango.
Shiryawa & Bayarwa
kaskon gasa baƙin ƙarfe guda ɗaya a cikin akwatin launi. sai kwalaye hudu a cikin babban kartani.
Me Yasa Zabe Mu
Bayanin Kamfanin
FAQ
1.Q: Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Muna da namu masana'anta don samar da kayayyakin, musamman sabis da aka bayar, da kayayyakin ne mafi ingancin da farashin.
2.Q: Me za ku iya ba ni?
A: Za mu iya samar da kowane irin Cast baƙin ƙarfe cookware.
3.Q: Za ku iya siffanta samfurori kamar yadda muke bukata?
A: Ee, muna yin OEM da ODM. Za mu iya ba da shawarar samfurin bisa ra'ayin ku da kasafin kuɗi.
4.Q: Za ku samar da samfurin?
A: Ee, muna so mu samar muku da samfurori don duba inganci. muna da amincewa ga duk samfuran.
5.Q: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Yana da 3-7 kwanaki idan kayayyakin ne a stock, 15-30 idan kayayyakin daga cikin stock, shi ne bisa ga yawa.
6.Q: Mene ne LOKACIN GARANTIN ku?
A: A matsayin kayan lantarki, shekara 1 kenan. Amma samfuranmu samfuran rayuwa ne, idan kuna da wata tambaya, za mu kasance a shirye don taimaka muku.
7.Q: Menene hanyoyin biyan ku?
A: muna karɓar biya ta T / T, L / C, D/P, PAYPAL, WESTERN UNION, da dai sauransu. Za mu iya tattaunawa tare.