Bayanin Samfura
Jumlar Cast Iron Cookware Enameled Cast Iron Balti Dish Tare da Faɗin Hannun Madauki
Amintacciya ga Duk Fannin Dahuwa - Za'a iya amfani da Tassin Iron Balti ɗin da aka saka a cikin kowane waje dafa abinci, gami da kan murhu, a cikin tanda ko a gasa. Lokacin amfani da shi a kan yumbu ko gilashin saman dafa abinci, guje wa jan tasa don kare farfajiyar dafa abinci.
* Sauƙaƙan Kulawa da Kulawa - Don mafi kyawun sakamako, dafa a kan zafi kaɗan zuwa matsakaici, kuma koyaushe ƙara mai ko ruwa lokacin dumama. Man kayan lambu ko fesa girki yana ƙara ingantaccen girki da tsaftacewa mara ƙarfi. Guji kayan ƙarfe (s), waɗanda zasu iya lalata ko guntu murfin enamel. Yi amfani da siliki, katako, ko spatulas masu jure zafi kawai.
* Tsaftace Kayan dafa abinci Bayan Amfani - Kafin tsaftacewa, ba da damar kwanon balti ya yi sanyi gaba ɗaya. Wanke hannu da ruwan sabulu mai dumi don kula da ainihin yanayin girki. Koyaushe goge kayan dafa abinci gaba ɗaya kafin adana su a wuri mai sanyi, busasshen wuri. Kar a tara kayan girki.
* Gradient Pumpkin Spice Cookware - An ƙera shi tare da ingantaccen abu mai inganci, kwanon balti yana riƙe da zafi sosai kuma yana yada shi daidai. Heat yana watsewa gaba ɗaya a faɗin faɗin sa, lebur ɗinsa kuma har zuwa tsayin ɓangarorin don ingantaccen sakamakon dafa abinci. Har ma fiye da haka, yana zuwa tare da ƙarewar enamel wanda ba zai mayar da martani ga abinci ba. Wannan yana taimakawa tabbatar da tsaftataccen ɗanɗano kuma yana sanya kwanon balti ya zama kyakkyawan zaɓi don marinating, dafa abinci, da adana abinci.
* Babban Ga Duk Lokuta - Kyawawan Gilashin Cast Iron Balti Dish mara ƙarancin dafa abinci yana da kyau don liyafa na yau da kullun, gidajen abinci, ko azaman kyauta ga dangi, abokai, ko masu sha'awar dafa abinci.
Shiryawa & Bayarwa

Gasasshen baƙin ƙarfe guda ɗaya a cikin jakar filastik,Sannan a saka kwanon ƙarfen a cikin akwati mai launi ko launin ruwan kasa,Akwatunan ciki da yawa a cikin babban kwali.
Me Yasa Zabe Mu
Bayanin Kamfanin
FAQ
1.Q: Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Muna da namu masana'anta don samar da kayayyakin, musamman sabis da aka bayar, da kayayyakin ne mafi ingancin da farashin.
2.Q: Me za ku iya ba ni?
A: Za mu iya samar da kowane irin Cast baƙin ƙarfe cookware.
3.Q: Za ku iya siffanta samfurori kamar yadda muke bukata?
A: Ee, muna yin OEM da ODM. Za mu iya ba da shawarar samfurin bisa ra'ayin ku da kasafin kuɗi.
4.Q: Za ku samar da samfurin?
A: Ee, muna so mu samar muku da samfurori don duba inganci. muna da amincewa ga duk samfuran.
5.Q: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Yana da 3-7 kwanaki idan kayayyakin ne a stock, 15-30 idan kayayyakin daga cikin stock, shi ne bisa ga yawa.
6.Q: Mene ne LOKACIN GARANTIN ku?
A: A matsayin kayan lantarki, shekara 1 kenan. Amma samfuranmu samfuran rayuwa ne, idan kuna da wata tambaya, za mu kasance a shirye don taimaka muku.
7.Q: Menene hanyoyin biyan ku?
A: muna karɓar biya ta T / T, L / C, D/P, PAYPAL, WESTERN UNION, da dai sauransu. Za mu iya tattaunawa tare.